Pẹpẹ Ẹ̀gbẹ́ Ẹ̀rọ Ìrìn Àjò Ọkọ̀ 4X4 fún BMW
Ìlànà ìpele
| Orukọ Ohun kan | Pẹda ẹ̀gbẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ 4X4 tí ó ní ọ̀pá ìṣiṣẹ́ ẹ̀gbẹ́ fún BMW |
| Àwọ̀ | Sliver / Dudu |
| MOQ | Àwọn ìṣètò 10 |
| Aṣọ fún | BMW X1 X3 X4 |
| Ohun èlò | alloy aluminiomu |
| ODM & OEM | A gba laaye |
| iṣakojọpọ | Àpótí |
Awọn igbesẹ ẹgbẹ ti o ta SUV ọkọ ayọkẹlẹ Factory Taara
A ní ìgé lésà, ìtẹ̀mọ́lẹ̀, títẹ̀, mímú àti àwọn ìlà ìyípadà mìíràn tó rọrùn, nítorí náà a lè pèsè àwọn ìgbésẹ̀ ẹ̀gbẹ́ àpẹẹrẹ èyíkéyìí tí o bá fẹ́. A gba ODM & OEM. A tún ń pèsè àpò àṣà, àwọn àwọ̀ àṣà, ètò ìṣètò, àti ìdàgbàsókè ọjà tuntun. A ní ètò ìṣàkóso dídára ilé-iṣẹ́ pípé, a ó sì parí àyẹ̀wò kí a tó fi ránṣẹ́.
Fifi sori ẹrọ ti o rọrun ati Ipele giga
Ṣíṣe àwọn ọ̀pá ìgbésẹ̀ ẹ̀gbẹ́ wọ̀nyí rọrùn díẹ̀, ẹnikẹ́ni tí ó ní ìmọ̀ ẹ̀rọ díẹ̀ sì lè fi wọ́n sí i. Nípa lílo àwọn àmì ìdákọ́ àti ohun èlò tí a pèsè, àwọn ọ̀pá ìgbésẹ̀ ẹ̀gbẹ́ wọ̀nyí lè wà ní ààbò sí àwọn ibi tí ilé iṣẹ́ ọkọ̀ rẹ wà. Kò sídìí láti gbẹ́ ọ̀nà.
Ṣáájú àti Lẹ́yìn
Lẹ́yìn tí o bá ti fi pedal náà sí i, mú kí ìtùnú rẹ pọ̀ sí i nígbà ìsinmi, mú kí àwọn àgbàlagbà lè gùn àti bọ́ sílẹ̀, kí o sì kọ̀ láti gé àwọn ìjànbá tí ń jáde níta ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́. Kò ní ipa lórí bí ọkọ̀ ṣe lè rìn àti bí chassis ṣe ga tó. Ṣíṣàyẹ̀wò àti ṣíṣí mọ́lẹ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ àtilẹ̀wá, fífọwọ́sowọ́pọ̀ láìsí ìṣòro àti fífi sori ẹ̀rọ tó rọrùn.












