Zhenjiang Jazz Off-Road Automobile Parts Co., Ltd jẹ́ ilé-iṣẹ́ kan tí ó ṣe àmọ̀jáde nínú ìwádìí àti ìdàgbàsókè, ṣíṣe àwòrán, ṣíṣe àti títà àwọn pedal ẹ̀gbẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, àwọn pákó ẹrù àti àwọn ọ̀pá iwájú àti ẹ̀yìn.
Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀, ilé-iṣẹ́ náà ti ń fiyèsí sí ìdàgbàsókè àti ṣíṣe àwọn ọjà tuntun àti gbígbin dídára àwọn òṣìṣẹ́, agbára ìṣẹ̀dá àti ìdàgbàsókè tó lágbára, iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ńlá, ìṣàkóso dídára tó pé, ètò títà ọjà tó gbéṣẹ́ àti tó wà ní ìpele, iṣẹ́ tó gbóná àti tó ronú jinlẹ̀ lẹ́yìn títà ọjà, èyí tó ti mú kí orúkọ rere àti ìpín àwọn ọjà ilé-iṣẹ́ náà pọ̀ sí i ní ọjà lọ́dọọdún. Ètò àbájáde ìṣàkóso onípele ni ìpìlẹ̀ fún ìdàgbàsókè Ilé-iṣẹ́ JS. Àṣà ilé-iṣẹ́ tó dára ń mú kí ìtumọ̀ àjọ náà pọ̀ sí i, èyí tó jẹ́ agbára ìdarí fún ìdàgbàsókè ètò ti Ilé-iṣẹ́ JS. JS ti máa ń lo "ìwà títọ́, tó dá lórí ìṣẹ̀dá tuntun" gẹ́gẹ́ bí ìmọ̀ ọgbọ́n ilé-iṣẹ́, láti láti pèsè iṣẹ́ oníbàárà tó ga jùlọ gẹ́gẹ́ bí ibi iṣẹ́, sí mímú àwọn ohun tí a nílò fún iṣẹ́ oníbàárà gẹ́gẹ́ bí ìlànà iṣẹ́, àti láti "ṣẹ̀dá aásìkí, ṣe àtúnṣe iye fún àwọn oníbàárà, ṣẹ̀dá ìdàgbàsókè fún àwọn ilé-iṣẹ́ àti ṣẹ̀dá àwọn àǹfààní fún àwọn òṣìṣẹ́", Lépa àwọn orúkọ orílẹ̀-èdè kí o sì ṣiṣẹ́ fún orílẹ̀-èdè náà nípasẹ̀ iṣẹ́.
Tí o bá nífẹ̀ẹ́ sí èyíkéyìí nínú àwọn ọjà wa tàbí tí o bá ní àníyàn nípa àṣẹ náà, jọ̀wọ́ má ṣe lọ́ tìkọ̀ láti kàn sí wa. A ní àwọn ìdáhùn tó dára jùlọ, àwọn onímọ̀ nípa títà ọjà àti ẹgbẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ. A lè pèsè gbogbo onírúurú láti ìgbà títà ọjà sí iṣẹ́ lẹ́yìn títà ọjà. A ó tọ́ àwọn oníbàárà sọ́nà nípa àwọn ọ̀nà ìlò láti gba àwọn ọjà àti àwọn ojútùú wa àti bí a ṣe lè yan àwọn ohun èlò tó yẹ. Pẹ̀lú agbára ìmọ̀ ẹ̀rọ tó lágbára, ìlànà dídára tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, owó tó bójú mu àti iṣẹ́ oníbàárà pípé, a ó gbìyànjú láti pèsè àwọn ọjà tó dára jùlọ àti láti gbé ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pípẹ́ pẹ̀lú àwọn oníbàárà wa lárugẹ.
Ọkàn tòótọ́ bí wúrà ni ìpìlẹ̀ iṣẹ́ wa, ìbádọ́rẹ̀ẹ́ tí ó wà títí láé sì ni ìwá wa títí láé; Ìrìnàjò tí ó dára tí ó sì rọrùn ni àfojúsùn wa tí ó dára jùlọ. Ilé-iṣẹ́ JS yóò bá ọ ṣiṣẹ́ láti ṣẹ̀dá ọ̀la alárinrin!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-28-2022
